MTB M&T Bank Corporation Common Stock
NYSE · Banking · ดูใน SEC EDGAR ↗ ปิด ก.ย. 4, 2026 10-K/10-Q ส.ค. 4, 2026MTB ภาพรวมหุ้น ราคา, มูลค่าหลักทรัพย์ตามราคาตลาด, P/E, EPS, ROE, อัตราส่วนหนี้สินต่อทุน, ช่วงราคา 52 สัปดาห์
MTB กราฟราคาหุ้น OHLCV รายวันพร้อมตัวชี้วัดทางเทคนิค — แพน ซูม และปรับแต่งมุมมองของคุณ
ความละเอียดของแท่งเทียนจะปรับตามช่วงเวลาที่เลือก — เลื่อนเมาส์เหนือแผนภูมิเพื่อดูราคาเปิด/สูงสุด/ต่ำสุด/ปิดของแท่งเทียน
| วันที่ไม่ได้รับสิทธิปันผล | การแตกหุ้น | ประเภท |
|---|---|---|
| 6 ตุลาคม 2000 | 10-for-1 | ไปข้างหน้า |
| 25 กันยายน 1987 | 2-for-1 | ไปข้างหน้า |
เกี่ยวกับ M&T Bank Corporation Common Stock ภาพรวมบริษัทจาก Wikipedia
M&T Bank Corporation (Manufacturers and Traders Trust Company) is an American bank holding company headquartered in Buffalo, New York. It operates 940+ branches in 12 states and Washington D.C. across the Eastern United States, from Maine to Virginia. Until May 1998, the bank's holding company was named First Empire State Corporation.
M&T Bank has been profitable in every quarter since 1976. Along with Northern Trust, M&T was one of two banks in the S&P 500 not to lower their dividends during the 2008 financial crisis.
The bank owns the Buffalo Savings Bank building in downtown Buffalo, Bridgeport Center in Bridgeport, Connecticut, and the M&T Tech Hub in the Seneca One Tower. It also sponsors M&T Bank Stadium, home of the Baltimore Ravens, as well as M&T Bank Auditorium and M&T Bank Atrium of the University at Buffalo. M&T Bank is the official bank of the Buffalo Bills in Western New York and of their home Highmark Stadium in Orchard Park. Wilmington Trust is a subsidiary of M&T Bank Corporation, offering global corporate and institutional services, private banking, investment management, and fiduciary services.
History
19th century
In the mid-19th century, few banking options existed for the growing number of manufacturers in the city of Buffalo. As a result, businessmen Pascal Pratt and Bronson Rumsey founded M&T Bank in 1856 as "Manufacturers and Traders Trust Company". Henry Martin, former president of the Attica and Buffalo Railroad, was appointed the first president and assigned a salary of $1,000 a year. The company opened its first office on August 29 of that year at 2 East Swan Street in Buffalo. In 1885, Martin retired as president, at the age of 83, and was succeeded by Pascal Pratt, who had served as Vice President since the bank was formed.
20th century
In 1901, the bank built a new headquarters on a site purchased for $210,000 near the southwest corner of Main and Swan Streets in Buffalo. The granite neo-classical building was designed by architect E. B. Green of Green & Wicks. By 1914, Robert Livingston Fryer was the bank's President. In 1917, Harry T. Ramsdell, the bank's fourth president, served as a district chairman for a special subscription committee of the national Liberty Loan program.
Following the 1925 merger with Fidelity Trust, the $100 million company was headed by Fidelity's President, 36-year-old Lewis G. Harriman. Harriman and a group of investors including A. H. Schoellkopf, from the founding family of the Niagara Mohawk power company, and James V. Forrestal, who would become the first U.S. Secretary of Defense, own enough shares to control both Fidelity and M&T.
In 1961, M&T acquired an entire block on Main Street between North Division and Eagle Streets in downtown Buffalo and began plans for a $12 million skyscraper to become the bank's new headquarters. In 1963, architect Minoru Yamasaki, who was featured on the cover of Time magazine that year as he was designing the World Trade Center in New York City, was retained by M&T to design its new building in Buffalo, which was completed in 1967. In 1964, Charles W. Millard succeeded Harriman as chairman of M&T.
In 1969, M&T's stockholders voted to create a multi-bank holding company known as First Empire State Corporation. In 1983, the bank which had assets of $2 billion and operated 60 offices, named Robert G. Wilmers as chairman and CEO, a position he held until his death in December 2017. In 1995, First Empire formed a national bank subsidiary, M&T Bank, N.A.
21st century
In 2008, M&T received a $600 million investment by the United States Treasury as a result of the Troubled Asset Relief Program (TARP) and M&T assumed another $482 million in TARP obligations from its acquisitions. In 2012, the bank repaid $700 million of TARP funds.
In June 2014, a U.S. District Judge ordered M&T Bank to forfeit $560,000 that had been laundered through its Perry Hall, Maryland, branch; from 2011 to 2013, Deanna Bailey went to the branch and had head teller Sabrina Fitts convert cash amounts from $20,000 to $100,000 into larger bills. Fitts accepted a 1% transaction fee in exchange for not filing a currency transaction report. This violated the Bank Secrecy Act of 1970.
On December 16, 2017, non-executive chairman Robert T. Brady became acting chairman and CEO. On December 20, 2017, René F. Jones was appointed chairman and CEO. In 2021, M&T Bank contributed $33.9 million to over 3,000 nonprofit organizations across eight states and the District of Columbia. The bank has donated more than $279.4 million to nonprofits over the past decade, and over $437.5 million to nonprofits over the past two decades.
In May 2022, M&T announced a $25 million initiative to support lower-income communities and underrepresented groups. The new Amplify Fund will be deployed over three years with most of the funds set to be distributed to Connecticut-based organizations and other north-eastern states where People’s United had operated. M&T announced that $9 to $11 million will be distributed by the end of 2022, with the rest of the funds to be distributed over the next two years and expects to fund approximately 60 to 70 organizations in the initiatives first phase. In August 2022, M&T announced a partnership with Stefon Diggs; Diggs served as a brand ambassador for M&T’s “Football Brings Us Together” campaign. In October 2022, M&T launched its Multicultural Banking Center in East Hartford, Connecticut; the bank has 118 multicultural locations. In 2022, M&T was listed as one of the Best Places to Work for Disability Inclusion by the Disability Equality Index (DEI) for its fourth consecutive year.
Mergers and acquisitions
Between 1945 and 1966, M&T acquired 18 local banking institutions. Between 1987 and 2022, M&T Bank acquired 24 financial institutions, as follows:
1920s
December 1925: merged with Fidelity Trust Company under the name Manufacturers and Traders Trust Company
May 1927: acquired the People's Bank of Buffalo
1940s
June 1945: acquired the First National Bank of Kenmore
October 1945: acquired the Citizens National Bank of Lancaster
December 1945: acquired the American Bank of Lackawanna
1980s
December 1987: acquired East New York Savings, which operated 15 branches in metropolitan New York City
1990s
January 1990: acquired $486 million in deposits and 11 offices in Rochester from Monroe Savings Bank of Rochester, New York
September 1990: acquired $1.3 billion in deposits and 13 offices (9 in Buffalo and 4 in Rochester) of Empire of America Savings Bank of Buffalo
May 1991: acquired $2.1 billion in deposits and 14 branches of Goldome Bank of Buffalo
July 1992: acquired $1.1 billion asset Central Trust of Rochester, New York, and the $300 million asset Endicott Trust of Binghamton, New York.
December 1994: acquired $146 million in deposits from the Hudson Valley branches of Chemical Bank; and $470 million in assets and $339 million in deposits from Ithaca Bancorp of Ithaca, New York.
July 1995: acquired Hudson Valley branches of Chase Manhattan
January 1997: acquired Green Point Bank branches of Westchester, New York
June 1999: acquired First National Bank of Rochester
April 1998: acquired OnBank of Syracuse, New York
September 1999: acquired 29 Chase Bank Branches in Buffalo, Jamestown, and Binghamton New York.
2000s
October 2000: acquired Keystone Financial of Central Pennsylvania
February 2001: acquired Premier Nation Bancorp of Newburgh
April 2003: acquired Allfirst Bank of Baltimore, a subsidiary of Allied Irish Banks of Ireland, in exchange for 26.7 million shares of M&T and $886 million in cash. At the direction of Irish government financial regulators, AIB sold its 22% ownership interest in M&T in 2010.
June 2006: acquired 21 Citibank branches in Buffalo and Rochester
December 2007: acquired Partners Trust Financial Group, including 33 branches in upstate New York, for $555 million.
December 2007: acquired 12 First Horizon National Corporation branches in the greater Washington, D.C., and Baltimore markets.
May 2009: acquired Provident Bank of Maryland in a stock transaction.
August 2009: The Federal Deposit Insurance Corporation (FDIC) seized Bradford Bank and sold all its deposits and most assets to M&T. M&T and the FDIC agreed to share future losses on $338 million worth of Bradford's assets.
2010s
November 2010: acquired K Bank of Baltimore, Maryland
May 2011: acquired Wilmington Trust for $351 million in stock.
August 2012: M&T announced the acquisition of Hudson City Bancorp for $3.7 billion. The bank had $25 billion in deposits and $28 billion in loans and 135 brick-and-mortar branch locations including 97 in New Jersey. The acquisition was delayed for 3 years due to a money laundering case involving an M&T branch and the acquisition closed on November 2, 2015.
2020s
April 2022: acquired People's United Bank in an all-stock transaction valued at approximately $8.3 billion. The acquisition was completed on April 2, 2022.
แหล่งที่มา: Wikipedia (ภาษาอังกฤษ), CC BY-SA 4.0 · ดูบน Wikipedia ↗
ผลการดำเนินงาน 10 ปี แนวโน้มรายได้ กำไรสุทธิ อัตรากำไร และ EPS
การประเมินมูลค่า อัตราส่วน P/E, P/S, P/B, EV/EBITDA — หุ้นมีราคาแพงหรือถูก?
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม 5 ปี | MTB | ค่าเฉลี่ย 5 ปี | ค่ามัธยฐานของกลุ่มอุตสาหกรรม | บทสรุป |
|---|---|---|---|---|---|
| P/E (TTM) | 12.7ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈11.4 | ≈11.4 | 12.3 | มูลค่าสูงเกินไป | |
| PEG Ratio (อัตราส่วน PEG) | ≈1.1 | · | · | · |
ค่ามัธยฐานของกลุ่มบริษัทคำนวณตามมาตรฐานสำหรับแต่ละตัวชี้วัด และอาจไม่ตรงกับเกณฑ์ TTM/MRQ ที่แสดงสำหรับหุ้นนี้เสมอไป
ความสามารถในการทำกำไร อัตรากำไรขั้นต้น, อัตรากำไรจากการดำเนินงาน และอัตรากำไรสุทธิ; ROE, ROA, ROIC
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม 5 ปี | MTB | ค่าเฉลี่ย 5 ปี | ค่ามัธยฐานของกลุ่มอุตสาหกรรม | บทสรุป |
|---|---|---|---|---|---|
| EBITDA Margin (อัตรากำไร EBITDA) | 19.5% | · | 5.2% | ระดับสูงสุด | |
| อัตรากำไรก่อนหักภาษี (TTM) | 230.3%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈109.6% | ≈109.6% | 40.3% | ระดับสูงสุด | |
| อัตรากำไรสุทธิ (TTM) | 178.1%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈84.8% | ≈84.8% | 31.2% | ระดับสูงสุด | |
| ROA (TTM) | 1.4%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈1.3% | ≈1.3% | 1.2% | ระดับสูงสุด | |
| ROE (TTM) | 10.7%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈9.5% | ≈9.5% | 9.9% | อยู่ในระดับเดียวกัน |
สุขภาพทางการเงิน หนี้สิน, สภาพคล่อง, ความสามารถในการชำระหนี้ — ความแข็งแกร่งของงบดุล
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม 5 ปี | MTB | ค่าเฉลี่ย 5 ปี | ค่ามัธยฐานของกลุ่มอุตสาหกรรม | บทสรุป |
|---|---|---|---|---|---|
| หนี้สินต่อทุน (MRQ) | 0.2ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈0.1 | ≈0.1 | 0.2 | อยู่ในระดับเดียวกัน |
การเติบโต การเติบโตของรายได้, EPS และกำไรสุทธิ: YoY, CAGR 3 ปี, CAGR 5 ปี
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม 5 ปี | MTB | ค่าเฉลี่ย 5 ปี | ค่ามัธยฐานของกลุ่มอุตสาหกรรม | บทสรุป |
|---|---|---|---|---|---|
| Revenue YoY (รายได้ YoY) | 7.5%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈-13.0% | ≈-13.0% | · | · | |
| Revenue CAGR 3Y (CAGR รายได้ 3 ปี) | 2.8%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈-23.6% | ≈-23.6% | · | · | |
| Revenue CAGR 5Y (CAGR รายได้ 5 ปี) | -22.6% | · | · | · | |
| EPS YoY | 16.1%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈13.6% | ≈13.6% | · | · | |
| Net Income YoY (กำไรสุทธิ YoY) | 10.2%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈17.3% | ≈17.3% | · | · | |
| EPS CAGR 3Y (CAGR ของ EPS 3 ปี) | 13.8%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈10.8% | ≈10.8% | · | · | |
| EPS CAGR 5Y (CAGR ของ EPS 5 ปี) | 11.3% | · | · | · | |
| Net Income CAGR 3Y (CAGR ของกำไรสุทธิ 3 ปี) | 12.7%ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈17.0% | ≈17.0% | · | · | |
| Net Income CAGR 5Y (CAGR ของกำไรสุทธิ 5 ปี) | 16.1% | · | · | · |
ประสิทธิภาพของเงินทุน อัตราหมุนเวียนสินทรัพย์, อัตราหมุนเวียนสินค้าคงคลัง, อัตราหมุนเวียนลูกหนี้
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม 5 ปี | MTB | ค่าเฉลี่ย 5 ปี | ค่ามัธยฐานของกลุ่มอุตสาหกรรม | บทสรุป |
|---|---|---|---|---|---|
| Asset Turnover (อัตราหมุนเวียนสินทรัพย์) | 0.0ค่าเฉลี่ย 5 ปี ≈0.0 | ≈0.0 | 0.0 | อ่อนแอ | |
| Revenue / Employee (รายได้ต่อพนักงาน (รายได้ต่อปี ÷ จำนวนพนักงาน (จำนวนพนักงานที่รายงาน, yfinance) — เป็นค่าที่ได้จากการคำนวณ ไม่ใช่แนวคิด SEC-XBRL ที่จัดเก็บไว้)) | ≈$76.5K | · | · | · |
มูลค่า · ≈ ค่าเฉลี่ย 5 ปี · ค่าเฉลี่ยอุตสาหกรรม · การตัดสินใจเทียบกับค่าเฉลี่ย
เงินปันผล ผลตอบแทน, อัตราการจ่ายเงินปันผล, ประวัติเงินปันผล, CAGR 5 ปี
| วันที่ไม่ได้รับสิทธิปันผล | จำนวน | สกุลเงิน | ผลตอบแทน |
|---|---|---|---|
| ก.ย. 1, 2026 | $1.50 | USD | ≈2.6% |
| มิ.ย. 1, 2026 | $1.50 | USD | ≈2.8% |
| มี.ค. 2, 2026 | $1.50 | USD | ≈2.7% |
| ธ.ค. 1, 2025 | $1.50 | USD | ≈3.0% |
| ก.ย. 2, 2025 | $1.50 | USD | ≈2.8% |
| มิ.ย. 2, 2025 | $1.35 | USD | ≈3.0% |
| มี.ค. 3, 2025 | $1.35 | USD | ≈2.9% |
| ธ.ค. 2, 2024 | $1.35 | USD | ≈2.5% |
| ก.ย. 3, 2024 | $1.35 | USD | ≈3.1% |
| มิ.ย. 3, 2024 | $1.35 | USD | ≈3.5% |
| มี.ค. 1, 2024 | $1.30 | USD | ≈3.8% |
| พ.ย. 30, 2023 | $1.30 | USD | ≈4.1% |
| ส.ค. 31, 2023 | $1.30 | USD | ≈4.1% |
| พ.ค. 31, 2023 | $1.30 | USD | ≈4.2% |
| มี.ค. 3, 2023 | $1.30 | USD | ≈3.2% |
| พ.ย. 30, 2022 | $1.20 | USD | ≈2.8% |
| ส.ค. 31, 2022 | $1.20 | USD | ≈2.6% |
| พ.ค. 31, 2022 | $1.20 | USD | ≈2.6% |
| ก.พ. 25, 2022 | $1.20 | USD | ≈2.5% |
| พ.ย. 29, 2021 | $1.20 | USD | ≈3.0% |
ประวัติผลประกอบการ EPS จริงเทียบกับประมาณการ, เปอร์เซ็นต์ส่วนต่าง%, อัตราการชนะ, วันประกาศผลประกอบการครั้งถัดไป
| งวด | รายงาน | EPS Actual | EPS คาด | ส่วนต่าง |
|---|---|---|---|---|
| 30 มิถุนายน 2026 | ก.ค. 15, 2026 | $5.32 | $4.71 | 13.0% |
| 31 มีนาคม 2026 | $4.13 | $4.05 | 2.0% | |
| 31 ธันวาคม 2025 | $4.67 | $4.52 | 3.4% | |
| 30 กันยายน 2025 | $4.82 | $4.47 | 7.8% | |
| 30 มิถุนายน 2025 | $4.24 | $4.03 | 5.1% | |
| 31 มีนาคม 2025 | $3.32 | $3.43 | -3.3% |
ปัจจัยพื้นฐานฉบับเต็ม ตัวชี้วัดทั้งหมดรายปี — งบกำไรขาดทุน, งบดุล, งบกระแสเงินสด
งบกำไรขาดทุน
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue | $1.66B | $1.54B | $1.48B | $1.52B | $5.99B | $5.95B | $6.19B | $5.93B | $5.63B | $5.30B | $4.67B | $4.46B | |
| Interest Expense | · | · | $3.11B | $425M | $114M | $326M | $749M | $526M | $387M | $426M | $328M | $280M | |
| Interest Income | $10.49B | $11.03B | $10.22B | $6.25B | $3.94B | $4.19B | $4.88B | $4.60B | $4.17B | $3.90B | $3.17B | $2.96B | |
| Pretax Income | $3.69B | $3.31B | $3.62B | $2.61B | $2.46B | $1.77B | $2.55B | $2.51B | $2.32B | $2.06B | $1.67B | $1.64B | |
| Income Tax | $841M | $722M | $878M | $620M | $596M | $416M | $618M | $590M | $916M | $743M | $595M | $576M | |
| Net Income | $2.85B | $2.59B | $2.74B | $1.99B | $1.86B | $1.35B | $1.93B | $1.92B | $1.41B | $1.32B | $1.08B | $1.07B | |
| EPS (Basic) | $17.10 | $14.71 | $15.85 | $11.59 | $13.81 | $9.94 | $13.76 | $12.75 | $8.72 | $7.80 | $7.22 | $7.47 | |
| EPS (Diluted) | $17.00 | $14.64 | $15.79 | $11.53 | $13.80 | $9.94 | $13.75 | $12.74 | $8.70 | $7.78 | $7.18 | $7.42 | |
| Shares (Basic) | 157,875,000 | 166,479,000 | 166,361,000 | 163,174,000 | 128,649,000 | 128,638,000 | 134,428,000 | 143,992,000 | 152,159,000 | 156,780,000 | 136,803,000 | 130,950,000 | |
| Shares (Diluted) | 158,791,000 | 167,319,000 | 167,002,000 | 164,030,000 | 128,812,000 | 128,704,000 | 134,462,000 | 144,151,000 | 152,551,000 | 157,304,000 | 137,533,000 | 131,844,000 | |
| EBITDA | $323M | $316M | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · |
งบดุล
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cash & Equivalents | · | · | · | · | · | · | · | · | $1.42B | $1.32B | $1.37B | $1.37B | |
| PP&E (Net) | $1.63B | $1.71B | $1.74B | $1.65B | $1.14B | $1.16B | $1.14B | $647M | $646M | $675M | $667M | $613M | |
| PP&E (Gross) | $2.44B | $2.46B | $2.34B | $2.19B | $1.03B | $1.73B | $1.59B | $1.49B | $1.49B | $1.44B | $1.41B | $1.31B | |
| Accum. Depreciation | $1.36B | $1.33B | $1.22B | $1.16B | $1.79B | $978M | $891M | $844M | $841M | $762M | $740M | $701M | |
| Goodwill | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.49B | $4.59B | $4.59B | $4.59B | $4.59B | $4.59B | $4.59B | $4.59B | $3.52B | |
| Intangibles | $64M | $94M | $147M | $209M | $4M | $14M | $29M | $47M | $72M | $98M | $140M | $35M | |
| Total Assets | $213.51B | $208.10B | $208.26B | $200.73B | $155.11B | $142.60B | $119.87B | $120.10B | $118.59B | $123.45B | $122.79B | $96.69B | |
| Short-term Debt | $2.15B | $1.06B | $5.32B | $3.56B | $47M | $59M | $62M | $4.40B | $175M | $163M | $2.13B | $193M | |
| Total Liabilities | $184.33B | $179.08B | $181.31B | $175.41B | $137.20B | $126.41B | $104.16B | $104.64B | $102.34B | $106.96B | $106.61B | $84.35B | |
| Long-term Debt | $10.91B | $12.61B | $8.20B | $3.96B | $3.49B | $4.38B | $6.99B | $8.44B | $8.14B | $9.49B | $10.65B | $9.01B | |
| Total Debt | $2.15B | $1.06B | $5.32B | $3.55B | $47M | $59M | $62M | $4.40B | $175M | $163M | $2.13B | $193M | |
| Common Stock | $90M | $90M | $90M | $90M | $80M | $80M | $80M | $80M | $80M | $80M | $80M | $66M | |
| Paid-in Capital | $10.01B | $10.00B | $10.02B | $10.00B | $6.63B | $6.62B | $6.59B | $6.58B | $6.59B | $6.68B | $6.68B | $3.41B | |
| Retained Earnings | $20.88B | $19.08B | $17.52B | $15.75B | $14.65B | $13.44B | $12.82B | $11.52B | $10.16B | $9.22B | $8.43B | $7.81B | |
| Treasury Stock | $4.92B | $2.37B | $2.23B | $1.75B | $5.08B | $5.14B | $4.82B | $3.53B | $1.45B | $432M | · | · | |
| AOCI | $277M | $-164M | $-459M | $-790M | $-127M | $-62M | $-207M | $-420M | $-364M | $-295M | $-252M | $-181M | |
| Stockholders' Equity | $29.18B | $29.03B | $26.96B | $25.32B | $17.90B | $16.19B | $15.72B | $15.46B | $16.25B | $16.49B | $16.17B | $12.34B | |
| Liabilities + Equity | $213.51B | $208.10B | $208.26B | $200.73B | $155.11B | $142.60B | $119.87B | $120.10B | $118.59B | $123.45B | $122.79B | $96.69B |
กระแสเงินสด
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| D&A | $323M | $316M | $304M | $282M | · | · | · | $105M | $110M | $107M | $99M | $96M | |
| Deferred Tax | $-18M | $-27M | $-97M | $-30M | $87M | $-31M | $58M | $16M | $401M | $174M | $397M | $93M | |
| Amort. of Intangibles | $42M | $53M | $62M | $56M | $10M | $15M | $19M | $25M | $31M | $43M | $26M | $34M | |
| Other Non-cash | $-153M | $733M | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Operating Cash Flow | $3.00B | $3.61B | $3.90B | $4.57B | $2.71B | $789M | $2.36B | $2.09B | $2.78B | $1.18B | $1.74B | $1.10B | |
| CapEx | · | · | $256M | $214M | $149M | $172M | $178M | $98M | $79M | $108M | $82M | $73M | |
| Investing Cash Flow | $-6.82B | $-9.75B | $-4.76B | $16.59B | $-13.63B | $-22.02B | $727M | $-1.41B | $3.39B | $-721M | · | · | |
| Debt Issued | $3.53B | $5.50B | $5.04B | $999M | $10M | · | · | $1.77B | $2.15B | · | $1.50B | $4.35B | |
| Net Debt Issued | $-1.85B | $4.49B | $4.21B | $91M | $-844M | $-2.67B | $-1.55B | $314M | $-1.29B | $-1.12B | $-7.41B | $3.92B | |
| Stock Repurchased | $2.63B | $396M | $594M | $1.80B | · | $374M | $1.35B | $2.19B | $1.21B | $641M | · | · | |
| Net Stock Activity | $-2.63B | $-396M | $-594M | $-1.80B | · | $-374M | $-1.35B | $-2.19B | $-1.21B | $-641M | · | · | |
| Dividends Paid | $899M | $895M | $868M | $784M | $580M | $568M | $552M | $510M | $457M | $442M | $375M | $371M | |
| Financing Cash Flow | $1.80B | $-2.88B | $4.18B | $-20.98B | $10.70B | $21.35B | $-3.25B | $-495M | $-6.08B | $-510M | · | · | |
| Net Change in Cash | · | · | · | · | · | · | · | · | $100M | $-47M | $-5M | $-300M | |
| Taxes Paid | $529M | $236M | $452M | $488M | $314M | $276M | $321M | $375M | $494M | $277M | $379M | $412M | |
| Free Cash Flow | · | · | $3.65B | $4.36B | $2.57B | $617M | $2.18B | $1.99B | $2.70B | $1.08B | $1.66B | $1.03B | |
| Levered FCF | · | · | $1.29B | $4.04B | $2.48B | $368M | $1.61B | $1.59B | $2.47B | $803M | $1.45B | $838M |
ความสามารถในการทำกำไร
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Net Margin | 172.1% | 167.9% | 28.4% | 24.3% | 31.0% | 22.7% | 31.2% | 32.4% | 25.0% | 24.8% | 23.1% | 23.9% | |
| Pretax Margin | 222.8% | 214.8% | 37.5% | 31.9% | 41.0% | 29.7% | 41.1% | 42.3% | 41.3% | 38.9% | 35.9% | 35.7% | |
| EBITDA Margin | 19.5% | 20.5% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| ROA | 1.4% | 1.2% | 1.3% | 1.1% | 1.2% | 1.0% | 1.6% | 1.6% | 1.2% | 1.1% | 0.98% | 1.2% | |
| ROE | 9.9% | 8.9% | 10.3% | 7.9% | 10.5% | 8.4% | 12.2% | 12.4% | 8.6% | 8.0% | 7.4% | 8.6% |
สภาพคล่องและความสามารถในการชำระหนี้
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Debt / Equity | 0.1 | 0.0 | 0.2 | 0.1 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.3 | 0.0 | 0.0 | 0.1 | 0.0 |
ประสิทธิภาพ
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Asset Turnover | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.1 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.0 | 0.0 |
ต่อหุ้น
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue / Share | $10.44 | $9.21 | $57.74 | $49.86 | $46.52 | $46.27 | $46.05 | $41.13 | $36.92 | $33.67 | $33.94 | $33.80 | |
| Cash Flow / Share | $18.91 | $21.58 | $23.38 | $27.88 | $21.08 | $6.13 | $17.53 | $14.50 | $18.24 | $7.52 | $12.67 | $8.34 | |
| Dividend / Share | $5.70 | $5.35 | $5.20 | $4.80 | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Dividend Paid / Share | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | $2.80 | $2.80 | |
| EPS (TTM) | $17.00 | $14.64 | $15.79 | $11.53 | $13.80 | $9.94 | $13.75 | $12.74 | $8.70 | $7.78 | $7.18 | $7.42 |
อัตราการเติบโต
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue YoY | 7.5% | 3.8% | -2.7% | -74.6% | 0.63% | · | · | · | · | · | · | · | |
| Revenue CAGR 3Y | 2.8% | -36.4% | -37.1% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Revenue CAGR 5Y | -22.6% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| EPS YoY | 16.1% | -7.3% | 37.0% | -16.4% | 38.8% | · | · | · | · | · | · | · | |
| EPS CAGR 3Y | 13.8% | 2.0% | 16.7% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| EPS CAGR 5Y | 11.3% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Net Income YoY | 10.2% | -5.6% | 37.6% | 7.1% | 37.4% | · | · | · | · | · | · | · | |
| Net Income CAGR 3Y | 12.7% | 11.7% | 26.5% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Net Income CAGR 5Y | 16.1% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Dividends Paid CAGR 5Y | 9.6% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · |
การประเมินมูลค่า (TTM)
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | 2025 | 2024 | 2023 | 2022 | 2021 | 2020 | 2019 | 2018 | 2017 | 2016 | 2015 | 2014 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue TTM | $1.66B | $1.54B | $1.48B | $1.52B | $5.99B | $5.95B | $6.19B | $5.93B | $5.63B | $5.30B | $4.67B | $4.46B | |
| Net Income TTM | $2.85B | $2.59B | $2.74B | $1.99B | $1.86B | $1.35B | $1.93B | $1.92B | $1.41B | $1.32B | $1.08B | $1.07B | |
| P/E | 11.9 | 12.8 | 8.7 | 12.6 | 11.1 | 12.8 | 12.3 | 11.2 | 19.7 | 20.1 | 16.9 | 16.9 | |
| Earnings Yield | 8.4% | 7.8% | 11.5% | 8.0% | 9.0% | 7.8% | 8.1% | 8.9% | 5.1% | 5.0% | 5.9% | 5.9% | |
| Payout Ratio | 31.5% | 34.6% | 31.7% | 39.4% | 31.2% | 42.0% | 28.6% | 26.6% | 32.5% | 33.6% | 34.7% | 34.8% | |
| Annual Payout | $899M | $895M | $868M | $784M | $580M | $568M | $552M | $510M | $457M | $442M | $375M | $371M |
งบกำไรขาดทุน
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue | $442M | $418M | $420M | $423M | $417M | $397M | $392M | $394M | $388M | $367M | $365M | $360M | $376M | · | · | · | |
| Interest Expense | · | · | · | · | · | · | · | · | $1.07B | $1.06B | · | $866M | $717M | $509M | · | $103M | |
| Interest Income | $2.62B | $2.54B | $2.64B | $2.68B | $2.61B | $2.56B | $2.71B | $2.79B | $2.79B | $2.75B | $2.74B | $2.64B | $2.52B | $2.33B | $2.07B | $1.78B | |
| Pretax Income | $1.06B | $863M | $971M | $1.02B | $935M | $761M | $882M | $909M | $855M | $664M | $627M | $907M | $1.16B | $926M | $1.01B | $848M | |
| Income Tax | $245M | $199M | $212M | $233M | $219M | $177M | $201M | $188M | $200M | $133M | $145M | $217M | $292M | $224M | $246M | $201M | |
| Net Income | $818M | $664M | $759M | $792M | $716M | $584M | $681M | $721M | $655M | $531M | $482M | $690M | $867M | $702M | $766M | $647M | |
| EPS (Basic) | $5.35 | $4.16 | $4.66 | $4.85 | $4.26 | $3.33 | $3.88 | $4.04 | $3.75 | $3.04 | $2.75 | $4.00 | $5.07 | $4.03 | $4.33 | $3.55 | |
| EPS (Diluted) | $5.32 | $4.13 | $4.62 | $4.82 | $4.24 | $3.32 | $3.87 | $4.02 | $3.73 | $3.02 | $2.75 | $3.98 | $5.05 | $4.01 | $4.30 | $3.53 | |
| Shares (Basic) | 145,891,000 | 149,225,000 | · | 155,558,000 | 159,221,000 | 164,209,000 | · | 166,671,000 | 166,951,000 | 166,460,000 | · | 165,909,000 | 165,842,000 | 167,732,000 | · | 174,609,000 | |
| Shares (Diluted) | 146,758,000 | 150,109,000 | · | 156,553,000 | 160,005,000 | 165,047,000 | · | 167,567,000 | 167,659,000 | 167,084,000 | · | 166,570,000 | 166,320,000 | 168,410,000 | · | 175,682,000 | |
| EBITDA | · | $79M | · | · | · | $83M | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · |
งบดุล
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PP&E (Net) | $1.73B | $1.72B | $1.63B | $1.62B | $1.65B | $1.66B | $1.71B | $1.69B | $1.72B | $1.71B | · | $1.68B | $1.67B | $1.66B | · | $1.62B | |
| PP&E (Gross) | · | · | $2.44B | · | · | · | $2.46B | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Accum. Depreciation | · | · | $1.36B | · | · | · | $1.33B | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Goodwill | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | $8.46B | · | $8.47B | $8.47B | $8.49B | · | $8.50B | |
| Intangibles | $48M | $55M | $64M | $74M | $84M | $93M | $94M | $107M | $119M | $132M | · | $162M | $177M | $192M | · | $227M | |
| Total Assets | $219.26B | $214.74B | $213.51B | $211.28B | $211.58B | $210.32B | $208.10B | $211.78B | $208.85B | $215.14B | · | $209.12B | $207.67B | $202.96B | · | $197.96B | |
| Short-term Debt | $4.61B | $7.85B | $2.15B | $2.06B | $2.07B | $1.57B | $1.06B | $2.60B | $4.76B | $4.79B | · | $6.73B | $7.91B | $7.00B | · | $918M | |
| Total Liabilities | $191.31B | $186.76B | $184.33B | $182.55B | $183.06B | $181.33B | $179.08B | $182.91B | $180.43B | $187.97B | · | $182.93B | $181.87B | $177.58B | · | $172.70B | |
| Long-term Debt | $13.57B | $11.18B | $10.91B | $12.93B | $12.38B | $10.50B | $12.61B | $11.58B | $11.32B | $11.45B | · | $7.12B | $7.42B | $7.46B | · | $3.46B | |
| Total Debt | $4.61B | $7.85B | · | $2.06B | $2.07B | $1.57B | · | $2.60B | $4.76B | $4.79B | · | $6.73B | $7.91B | $7.00B | · | $918M | |
| Common Stock | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | $90M | · | $90M | $90M | $90M | · | $90M | |
| Paid-in Capital | $9.97B | $9.96B | $10.01B | $9.99B | $9.98B | $9.97B | $10.00B | $9.99B | $9.98B | $9.98B | · | $10.01B | $10.00B | $9.99B | · | $9.99B | |
| Retained Earnings | $22.04B | $21.48B | $20.88B | $20.39B | $19.87B | $19.41B | $19.08B | $18.66B | $18.21B | $17.81B | · | $17.28B | $16.84B | $16.21B | · | $15.22B | |
| Treasury Stock | $6.49B | $6.05B | $4.92B | $4.42B | $4.03B | $2.96B | $2.37B | $2.23B | $2.05B | $2.13B | · | $2.26B | $2.27B | $2.28B | · | $1.16B | |
| AOCI | $-92M | $66M | $277M | $277M | $215M | $90M | $-164M | $-27M | $-551M | $-589M | · | $-942M | $-865M | $-645M | · | $-900M | |
| Stockholders' Equity | $27.95B | $27.97B | $29.18B | $28.73B | $28.52B | $28.99B | $29.03B | $28.88B | $28.42B | $27.17B | $26.96B | $26.20B | $25.80B | $25.38B | $25.32B | $25.26B | |
| Liabilities + Equity | $219.26B | $214.74B | $213.51B | $211.28B | $211.58B | $210.32B | $208.10B | $211.78B | $208.85B | $215.14B | · | $209.12B | $207.67B | $202.96B | · | $197.96B |
กระแสเงินสด
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| D&A | $77M | $79M | $80M | $79M | $81M | $83M | $81M | $76M | $79M | $80M | $77M | $78M | · | · | · | · | |
| Deferred Tax | $16M | $14M | $20M | $-16M | $-16M | $-6M | $-14M | $1M | $-16M | $2M | $-57M | $-33M | $-18M | $11M | $59M | $-12M | |
| Amort. of Intangibles | $7M | $9M | $10M | $10M | $9M | $13M | $13M | $12M | $13M | $15M | $15M | $15M | $15M | $17M | $18M | $18M | |
| Other Non-cash | · | $255M | · | · | · | $-26M | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| Operating Cash Flow | $1.27B | $1.01B | $523M | $1.00B | $844M | $635M | $1.68B | $-28M | $1.35B | $608M | $800M | $1.42B | $1.26B | $428M | $954M | $1.14B | |
| Investing Cash Flow | $-3.83B | $-4.32B | $-3.83B | $1M | $-853M | $-349M | $-6.90B | $-1.39B | $5.62B | $-7.08B | $3.79B | $-1.91B | $-4.90B | $-1.75B | $-3.67B | $6.22B | |
| Debt Issued | $2.69B | $508M | $0 | $747M | $2.04B | $743M | $1.49B | $646M | $0 | $3.36B | $1.00B | $546M | $325.0K | $3.49B | $500M | · | |
| Net Debt Issued | · | $296M | · | · | · | $-2.21B | · | · | · | $3.31B | · | · | · | $3.49B | · | · | |
| Stock Repurchased | $460M | $1.24B | $502M | $404M | $1.07B | $656M | $198M | $198M | $0 | $0 | $0 | $0 | $0 | $594M | $600M | $600M | |
| Net Stock Activity | · | $-1.24B | · | · | · | $-656M | · | · | · | · | · | · | · | $-594M | · | · | |
| Dividends Paid | $218M | $227M | $228M | $233M | $213M | $225M | $224M | $225M | $225M | $221M | $216M | $216M | $215M | $221M | $205M | $209M | |
| Financing Cash Flow | $3.65B | $891M | $1.25B | $-1.18B | $28M | $1.70B | $-4.28B | $1.85B | $-6.90B | $6.44B | $-1.52B | $408M | $3.68B | $1.62B | $1.98B | $-6.79B | |
| Taxes Paid | $222M | $34M | $215M | $164M | $80M | $70M | $-4M | $134M | $65M | $41M | $21M | $102M | $307M | $22M | $125M | $131M |
ความสามารถในการทำกำไร
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Net Margin | 185.1% | 158.8% | · | 187.2% | 171.7% | 147.1% | · | 183.0% | 168.8% | 23.5% | · | 29.5% | 33.3% | 29.2% | · | 28.8% | |
| Pretax Margin | 240.5% | 206.5% | · | 242.3% | 224.2% | 191.7% | · | 230.7% | 220.4% | 29.4% | · | 38.9% | 44.6% | 38.5% | · | 37.8% | |
| EBITDA Margin | · | 18.9% | · | · | · | 20.9% | · | · | · | · | · | · | · | · | · | · | |
| ROA | 0.38% | 0.31% | · | 0.37% | 0.34% | 0.27% | · | 0.34% | 0.31% | 0.25% | · | 0.34% | 0.42% | 0.40% | · | 0.37% | |
| ROE | 2.9% | 2.3% | · | 2.8% | 2.5% | 2.1% | · | 2.6% | 2.4% | 2.0% | · | 2.7% | 3.4% | 3.2% | · | 3.0% |
สภาพคล่องและความสามารถในการชำระหนี้
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Debt / Equity | 0.2 | 0.3 | · | 0.1 | 0.1 | 0.1 | · | 0.1 | 0.2 | 0.2 | · | 0.3 | 0.3 | 0.3 | · | 0.0 |
ประสิทธิภาพ
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Asset Turnover | 0.0 | 0.0 | · | 0.0 | 0.0 | 0.0 | · | 0.0 | 0.0 | 0.0 | · | 0.0 | 0.0 | 0.0 | · | 0.0 |
ต่อหุ้น
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue / Share | $3.01 | $2.78 | · | $2.70 | $2.61 | $2.41 | · | $2.35 | $2.31 | $13.53 | · | $14.02 | $15.65 | $14.28 | · | $12.76 | |
| Cash Flow / Share | · | $6.74 | · | · | · | $3.85 | · | · | · | $3.64 | · | · | · | $2.54 | · | · | |
| Dividend / Share | $1.50 | $1.50 | $1.50 | $1.50 | $1.35 | $1.35 | $1.35 | $1.35 | $1.35 | $1.30 | $1.30 | $1.30 | · | · | · | · | |
| EPS (TTM) | $18.89 | $17.81 | · | $16.25 | $15.45 | $14.94 | · | $13.52 | $13.48 | $14.80 | · | $17.34 | $16.89 | $12.92 | · | $10.60 |
การประเมินมูลค่า (TTM)
| ตัวชี้วัด | แนวโน้ม | Q2 2026 | Q1 2026 | Q4 2025 | Q3 2025 | Q2 2025 | Q1 2025 | Q4 2024 | Q3 2024 | Q2 2024 | Q1 2024 | Q4 2023 | Q3 2023 | Q2 2023 | Q1 2023 | Q4 2022 | Q3 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Revenue TTM | $1.70B | $1.68B | · | $1.63B | $1.60B | $1.57B | · | $1.51B | $1.48B | $1.47B | · | · | · | · | · | · | |
| Net Income TTM | $3.03B | $2.93B | · | $2.77B | $2.70B | $2.64B | · | $2.39B | $2.36B | $2.57B | · | $3.02B | $2.98B | $2.33B | · | $1.68B | |
| P/E | 12.6 | 11.6 | · | 12.2 | 12.6 | 12.0 | · | 13.2 | 11.2 | 9.8 | · | 7.3 | 7.3 | 9.3 | · | 16.6 | |
| Earnings Yield | 7.9% | 8.6% | · | 8.2% | 8.0% | 8.4% | · | 7.6% | 8.9% | 10.2% | · | 13.7% | 13.7% | 10.8% | · | 6.0% | |
| Payout Ratio | · | 34.2% | · | · | · | 38.5% | · | · | · | 41.6% | · | · | · | 31.4% | · | · | |
| Annual Payout | $906M | $901M | · | $895M | $887M | $899M | · | $887M | $878M | $868M | · | $857M | $851M | $848M | · | $733M |
ช่วงเวลาล่าสุดอยู่ทางซ้าย · ค่า null แสดงเป็น ·
งบการเงิน งบกำไรขาดทุน, งบดุล, งบกระแสเงินสด — รายปี, 5 ปีล่าสุด
| ตัวชี้วัด | 2025-12-31 | 2024-12-31 | 2023-12-31 | 2022-12-31 | 2021-12-31 |
|---|---|---|---|---|---|
| รายได้ | $1.66B | $1.54B | $1.48B | $1.52B | $5.99B |
| กำไรสุทธิ | $2.85B | $2.59B | $2.74B | $1.99B | $1.86B |
| EPS ที่ปรับลดแล้ว | $17.00 | $14.64 | $15.79 | $11.53 | $13.80 |
| ตัวชี้วัด | 2025-12-31 | 2024-12-31 | 2023-12-31 | 2022-12-31 | 2021-12-31 |
|---|---|---|---|---|---|
| หนี้สินต่อทุน | 0.1 | 0.0 | 0.2 | 0.1 | 0.0 |
| ตัวชี้วัด | 2025-12-31 | 2024-12-31 | 2023-12-31 | 2022-12-31 | 2021-12-31 |
|---|---|---|---|---|---|
| กระแสเงินสดอิสระ | · | · | $3.65B | $4.36B | $2.57B |
ผู้ถือครองสถาบัน (13F) 1,227 รายงาน · $19.0B ทั้งหมด · ณ วันที่ 30 มิถุนายน 2026
สถาบันที่รายงานการถือครองหุ้นนี้ในเอกสาร SEC Form 13F รายไตรมาสของตน เฉพาะสถานะ Long; ผู้ยื่นคำร้องรายเดียวอาจปรากฏสองครั้งสำหรับสัญญาออปชันที่แยกจากกัน ขา put/call ขนาดใหญ่ที่หักล้างกันมักสะท้อนถึงการทำตลาด (market-making) หรือสินค้าคงคลังที่มีการป้องกันความเสี่ยง (hedged inventory) ไม่ใช่การเชื่อมั่นในทิศทาง
| พอร์ตใหม่ | ตำแหน่งที่ปิดไปแล้ว | เพิ่มขึ้น | ลดลง | การเปลี่ยนแปลงสุทธิของจำนวนหุ้น |
|---|---|---|---|---|
| 124 (-2 เทียบกับไตรมาสก่อน) | 69 (-15 เทียบกับไตรมาสก่อน) | 391 (+9 เทียบกับไตรมาสก่อน) | 383 (+8 เทียบกับไตรมาสก่อน) | +133K |
เปรียบเทียบกับ Q1 2026. การยื่นแบบฟอร์ม 13F ของ SEC จะครบกำหนดภายใน 45 วันนับจากสิ้นสุดไตรมาส บวกกับระยะเวลาผ่อนผันสั้นๆ สำหรับผู้ยื่นล่าช้า — ไตรมาสที่ยังอยู่ในช่วงเวลานี้จะถูกข้ามไปเพื่อใช้คู่ที่รายงานล่าสุดอย่างสมบูรณ์
นักเคลื่อนไหวและเจ้าของ %+ 5 5 รายการ
นักลงทุนที่ยื่น SEC Schedule 13D — กรรมสิทธิ์ตามผลประโยชน์ที่แท้จริงสูงกว่า % 5 โดยมีเจตนาที่จะมีอิทธิพลต่อผู้ออกหลักทรัพย์ (การถือหุ้นของนักเคลื่อนไหว, การรณรงค์ในคณะกรรมการ, M&A) แต่ละแถวแสดงสถานะล่าสุดที่ทราบของตำแหน่งของผู้ยื่นคำร้องรายนั้น
| ผู้ยื่นคำร้อง | ยื่นแล้ว | ส่วนได้เสีย | สถานะ | วัตถุประสงค์ | การยื่นคำร้อง |
|---|---|---|---|---|---|
| The Estate of Robert G. Wilmers, Roche Foundation, Inc., Wilmers Company, L.L.C., Camden LLC, Voltaire Holdings LLC, Elisabeth Roche Wilmers, R.I. REM Investments S.A., Interlaken Foundation, Inc. | 13 กุมภาพันธ์ 2018 | · | การยื่นคำร้องครั้งแรก | · | SEC |
| Robert G. Wilmers, Roche Foundation, Inc., Wilmers Company, L.L.C., Robert G. Wilmers 1999 Family Trust, Robert G. Wilmers 2000 Family Trust, Elisabeth Roche Wilmers, R.I. REM Investments S.A., Mallarme Investments Limited, Interlaken Foundation, Inc. ×4 เอกสารยื่นคำร้อง | 21 กรกฎาคม 2016 | · | การยื่นคำร้องครั้งแรก | · | SEC |
| ALLIED IRISH BANKS, P.L.C. (IRS IDENTIFICATION NO ×3 เอกสารยื่นคำร้อง | 5 พฤศจิกายน 2010 | · | การยื่นคำร้องครั้งแรก | · | SEC |
| ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย | 11 เมษายน 2003 | · | การยื่นคำร้องครั้งแรก | การลงทุนแบบพาสซีฟ | SEC |
| ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย, ผู้รายงานที่ไม่ได้เปิดเผย | 8 กุมภาพันธ์ 2002 | · | การยื่นคำร้องครั้งแรก | · | SEC |
Purpose is an automated classification of the filer's own stated purpose (SEC Item 4) — not investment advice. "—" means no clear purpose was stated or the text could not be classified.
ผู้บริหารบริษัท 84 รายชื่อผู้บริหาร · ผู้บริหาร 37 คน · กรรมการ 37 คน
| ผู้บริหารภายใน | บทบาท | กิจกรรมล่าสุด | หุ้นที่ถือครอง | ซื้อ 12 เดือน | ขาย 12 เดือน | สุทธิ 12 เดือน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| WILMERS ROBERT G | Chairman of the Board and CEO | 4 พฤษภาคม 2017 D | 2,214,016 | 0 | 0 | $0 |
| Richard S Gold | President & COO | 10 กุมภาพันธ์ 2023 F | 59,123 | 0 | 0 | $0 |
| Mark J Czarnecki | President | 31 มกราคม 2017 F | 61,861 | 0 | 0 | $0 |
| John R. Taylor | EVP and Controller | 17 สิงหาคม 2026 S | 3,062 | 0 | 2 | $-565,010 |
| Kevin J Pearson | Vice Chairman | 15 กรกฎาคม 2026 S | 44,107 | 0 | 4 | $-6,191,175 |
| Woodrow S. Tracy | Sr. Executive Vice President | 1 กรกฎาคม 2026 M | 9,608 | 0 | 1 | $-213,202 |
| Michael J. Todaro | Sr. Executive Vice President | 9 สิงหาคม 2024 S | 3,086 | 0 | 0 | $0 |
| Robert J Bojdak | Sr. Executive Vice President | 30 พฤษภาคม 2024 G | 19,061 | 0 | 0 | $0 |
| Christopher E Kay | Sr. Executive Vice President | 10 พฤษภาคม 2024 S | 8,579 | 0 | 0 | $0 |
| Doris P. Meister | Sr. Executive Vice President | 3 พฤษภาคม 2024 S | 0 | 0 | 0 | $0 |
| Darren J King | Sr. Executive Vice President | 1 เมษายน 2024 I | 58,332 | 0 | 0 | $0 |
| Peter D'Arcy | Sr. Executive Vice President | 16 กุมภาพันธ์ 2024 F | 9,319 | 0 | 0 | $0 |
| Laura P. O'Hara | Sr. EVP & Chief Legal Officer | 16 กุมภาพันธ์ 2024 F | 5,703 | 0 | 0 | $0 |
| Julianne Urban | Sr. EVP & Chief Auditor | 16 กุมภาพันธ์ 2024 F | 6,349 | 0 | 0 | $0 |
| Edna Jennifer Warren | Sr. Executive Vice President | 31 มกราคม 2024 A | 307 | 0 | 0 | $0 |
| Scott D N Warman | Sr. Executive Vice President | 10 กุมภาพันธ์ 2023 F | 9,914 | 0 | 0 | $0 |
| Michele D Trolli | Sr. Executive Vice President | 10 กุมภาพันธ์ 2023 F | 11,859 | 0 | 0 | $0 |
| Michael R Spychala | EVP & Controller | 10 กุมภาพันธ์ 2023 F | 35,256 | 0 | 0 | $0 |
| Gino A. Martocci | Executive Vice President | 11 กุมภาพันธ์ 2022 F | 19,338 | 0 | 0 | $0 |
| John L Dangelo | Executive Vice President | 11 กุมภาพันธ์ 2022 F | 5,655 | 0 | 0 | $0 |
| William J Farrell II | Executive Vice President | 5 กุมภาพันธ์ 2021 F | 13,349 | 0 | 0 | $0 |
| Janet M. Coletti | Executive Vice President | 5 กุมภาพันธ์ 2020 A | 14,529 | 0 | 0 | $0 |
| Sabeth Siddique | Chief of Reg. Affairs | 17 เมษายน 2019 S | 2,191 | 0 | 0 | $0 |
| Brian E Hickey | Executive Vice President | 17 เมษายน 2019 S | 13,819 | 0 | 0 | $0 |
| Drew J Pfirrman | Sr. VP/General Counsel | 25 สิงหาคม 2016 S | 3,090 | 0 | 0 | $0 |
| Jorge G Pereira | Vice Chairman | 1 เมษายน 2015 A | 5,300 | 0 | 0 | $0 |
| Stephen J Braunscheidel | Executive Vice President | 30 มกราคม 2015 F | 16,309 | 0 | 0 | $0 |
| Donald K Truslow | Executive VP and CRO | 28 กุมภาพันธ์ 2014 F | 943 | 0 | 0 | $0 |
| PINTO MICHAEL P | Vice Chairman | 21 พฤศจิกายน 2013 M | 112,132 | 0 | 0 | $0 |
| Atwood Collins III | Executive Vice President | 28 ธันวาคม 2012 F | 78,908 | 0 | 0 | $0 |
| James J Beardi | Executive Vice President | 25 มีนาคม 2011 F | 22,949 | 0 | 0 | $0 |
| Mark W Yonkman | Sr. VP/General Counsel | 30 มกราคม 2009 A | 5,269 | 0 | 0 | $0 |
| Adam C Kugler | Executive VP & Treasurer | 15 พฤษภาคม 2008 M | 36,475 | 0 | 0 | $0 |
| Gregory L Ford | Executive Vice President | 31 มกราคม 2007 A | · | 0 | 0 | $0 |
| Emerson L Brumback | Executive Vice President | 25 พฤศจิกายน 2005 S | 19,780 | 0 | 0 | $0 |
| Steven M Coen | Ex. VP & Chief Info. Officer | 27 ตุลาคม 2004 S | 109 | 0 | 0 | $0 |
| John L Pett | Executive Vice President | 28 มกราคม 2004 M | 166,221 | 0 | 0 | $0 |
| Rudina Seseri | กรรมการ | 21 สิงหาคม 2026 S | 3,649 | 0 | 1 | $-150,168 |
| Leslie V Godridge | กรรมการ | 30 เมษายน 2026 A | 5,121 | 0 | 0 | $0 |
| Melinda R Rich | กรรมการ | 30 เมษายน 2026 A | 24,109 | 0 | 0 | $0 |
| Gary N Geisel | กรรมการ | 30 มกราคม 2026 A | 16,465 | 0 | 1 | $-191,406 |
| Denis J Salamone | กรรมการ | 3 กันยายน 2024 S | 44,902 | 0 | 0 | $0 |
| Carlton J. Charles | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 1,889 | 0 | 0 | $0 |
| William Frank Cruger Jr. | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 8,336 | 0 | 0 | $0 |
| Jane Chwick | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 5,475 | 0 | 0 | $0 |
| Herbert L Washington | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 16,780 | 0 | 0 | $0 |
| Jefferson T Cunningham III | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 14,528 | 0 | 0 | $0 |
| BRADY ROBERT T | กรรมการ | 30 เมษายน 2024 A | 14,480 | 0 | 0 | $0 |
| John Scannell | กรรมการ | 28 เมษายน 2023 A | 4,393 | 0 | 0 | $0 |
| Calvin Butler JR | กรรมการ | 29 เมษายน 2022 A | 1,962 | 0 | 0 | $0 |
| Richard A. Grossi | กรรมการ | 31 มกราคม 2022 A | 4,764 | 0 | 0 | $0 |
| David S Scharfstein | กรรมการ | 30 เมษายน 2021 A | 3,179 | 0 | 0 | $0 |
| Angela C Bontempo | กรรมการ | 30 เมษายน 2021 A | 15,363 | 0 | 0 | $0 |
| Newton P S Merrill | กรรมการ | 30 เมษายน 2021 A | 3,969 | 0 | 0 | $0 |
| John D. Hawke Jr. | กรรมการ | 2 เมษายน 2018 A | 5,998 | 0 | 0 | $0 |
| Edward G. Amoroso | กรรมการ | 3 เมษายน 2017 A | 324 | 0 | 0 | $0 |
| Patrick W E Hodgson | กรรมการ | 3 ตุลาคม 2016 A | 1,869 | 0 | 0 | $0 |
| Richard G King | กรรมการ | 1 กรกฎาคม 2016 A | 20,198 | 0 | 0 | $0 |
| Michael D Buckley | กรรมการ | 2 เมษายน 2012 A | 4,122 | 0 | 0 | $0 |
| Robert J Bennett | กรรมการ | 2 เมษายน 2012 A | 19,636 | 0 | 0 | $0 |
| Stephen G Sheetz | กรรมการ | 1 เมษายน 2009 A | 34,167 | 0 | 0 | $0 |
| Daniel R Hawbaker | กรรมการ | 1 เมษายน 2009 A | 5,862 | 0 | 0 | $0 |
| Richard E Garman | กรรมการ | 1 เมษายน 2009 A | 258,914 | 0 | 0 | $0 |
| Reginald B Newman II | กรรมการ | 1 เมษายน 2009 A | 11,298 | 0 | 0 | $0 |
| Carlos R Carballada | กรรมการ | 3 เมษายน 2006 A | 10,566 | 0 | 0 | $0 |
| Patrick Callan | กรรมการ | 3 เมษายน 2006 A | 62,592 | 0 | 0 | $0 |
| William F Allyn | กรรมการ | 3 เมษายน 2006 A | 13,350 | 0 | 0 | $0 |
| Derek C Hathaway | กรรมการ | 3 มกราคม 2006 A | 2,311 | 0 | 0 | $0 |
| Donald Devorris | กรรมการ | 1 เมษายน 2005 A | 32,117 | 0 | 0 | $0 |
| James V Glynn | กรรมการ | 1 เมษายน 2005 A | 13,261 | 0 | 0 | $0 |
| ALLIED IRISH BANKS PLC | ผู้ถือหุ้น 10% | 4 พฤศจิกายน 2010 S | 0 | 0 | 0 | $0 |
| Kirk W Walters | · | 5 สิงหาคม 2026 S | 0 | 0 | 2 | $-208,963 |
| Richard H. Ledgett Jr. | · | 3 สิงหาคม 2026 S | 4,690 | 0 | 1 | $-212,177 |
| Jeremy M Jacobs Jr | · | 31 กรกฎาคม 2026 A | 589 | 0 | 0 | $0 |
| Daryl N. Bible | · | 31 กรกฎาคม 2026 F | 26,967 | 0 | 0 | $0 |
| John P Barnes | · | 30 เมษายน 2026 A | 15,806 | 0 | 2 | $-8,943,360 |
| Rene F Jones | · | 13 กุมภาพันธ์ 2026 F | 121,558 | 0 | 0 | $0 |
| Robert E Sadler JR | · | 30 มกราคม 2026 A | 27,614 | 0 | 1 | $-1,140,360 |
| BAIRD BRENT D | · | 1 เมษายน 2020 A | 34,897 | 0 | 0 | $0 |
| Heath B Mclendon | · | 1 เมษายน 2009 A | 31,174 | 0 | 0 | $0 |
| Arthur Levitt JR | · | 1 เมษายน 2009 A | 255 | 0 | 0 | $0 |
| Eugene J Sheehy | · | 25 เมษายน 2005 M | 1,153 | 0 | 0 | $0 |
| John H Zachau JR | · | 18 มกราคม 2005 A | 28,606 | 0 | 0 | $0 |
| Michael S Piemonte | · | 18 มกราคม 2005 A | · | 0 | 0 | $0 |
ผู้บริหารจากเอกสาร SEC Form 3/4/5; สุทธิ = เฉพาะการซื้อขายในตลาดเปิด
การถือครอง ETF ถือโดย ETF 257 ราย
น้ำหนักสะท้อนถึงการถือครองหุ้นโดยตรง (N-PORT) เท่านั้น กองทุนเลเวอเรจหรือกองทุนที่อิงตราสารอนุพันธ์อาจมีการเปิดรับความเสี่ยงจากสัญญาแลกเปลี่ยน (swap) เพิ่มเติมซึ่งไม่แสดง
| กองทุน | น้ำหนัก | หน่วย | ณ วันที่ | แหล่งที่มา |
|---|---|---|---|---|
| IAT · iShares Trust | 4.61% | 127,235 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| PGF · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 4.10% | 1,054,906 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| GEND · Spinnaker ETF Series | 4.07% | 833 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FTXO · First Trust Exchange-Traded Fund VI | 3.88% | 49,161 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| KBWB · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 3.83% | 1,102,029 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DIVY · Tidal Trust I | 2.99% | 3,932 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| UDI · USCF ETF Trust | 2.88% | 492 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| BDVG · LITMAN GREGORY FUNDS TRUST | 2.69% | 1,532 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| JPEF · J.P. Morgan Exchange-Traded Fund Tr… | 2.62% | 218,128 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| PJFV · PGIM ETF Trust | 2.38% | 9,511 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| FTDS · First Trust Exchange-Traded Fund | 2.17% | 3,351 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| PGX · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 1.79% | 2,628,138 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| GABF · Gabelli ETFs Trust | 1.71% | 3,568 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| DFNL · Davis Fundamental ETF Trust | 1.42% | 30,465 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SAEF · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 1.38% | 1,544 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| KRE · SPDR SERIES TRUST | 1.34% | 267,578 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| MMID · MFS Active Exchange Traded Funds Tr… | 1.27% | 1,995 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| RSPF · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 1.26% | 16,392 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| FXO · First Trust Exchange-Traded AlphaDE… | 1.26% | 61,677 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPVM · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 1.21% | 7,052 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| CDC · Victory Portfolios II | 1.18% | 35,620 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| CDL · Victory Portfolios II | 1.18% | 19,426 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| ULVM · Victory Portfolios II | 1.16% | 12,651 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| FBCV · FIDELITY COVINGTON TRUST | 1.12% | 8,205 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| MCDS · J.P. Morgan Exchange-Traded Fund Tr… | 1.02% | 348 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SYLD · Cambria ETF Trust | 1.00% | 43,963 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| DPST · Direxion Shares ETF Trust | 1.00% | 22,693 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| KBE · SPDR SERIES TRUST | 0.99% | 61,647 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| PFF · iShares Trust | 0.98% | 5,047,158 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| PKW · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.93% | 70,642 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| VMAX · Lattice Strategies Trust | 0.88% | 1,874 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FFLV · FIDELITY COVINGTON TRUST | 0.87% | 692 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPLV · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.87% | 259,912 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DVAL · Franklin Templeton ETF Trust | 0.85% | 2,585 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| INFO · Harbor ETF Trust | 0.78% | 27,387 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FTA · First Trust Exchange-Traded AlphaDE… | 0.74% | 43,804 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| JSTC · Tidal Trust I | 0.72% | 11,130 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| AVMV · AMERICAN CENTURY ETF TRUST | 0.71% | 20,588 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| SDVY · First Trust Exchange-Traded Fund VI | 0.71% | 338,772 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| KNGZ · First Trust Exchange-Traded Fund VI | 0.66% | 1,716 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| RPV · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.65% | 48,038 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DURA · VanEck ETF Trust | 0.60% | 939 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| QUVU · Hartford Funds Exchange-Traded Trust | 0.55% | 4,378 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FFLC · FIDELITY COVINGTON TRUST | 0.55% | 28,558 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| CVY · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.54% | 25,530 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| LOWV · AB Active ETFs, Inc. | 0.53% | 5,015 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| IYF · iShares Trust | 0.52% | 95,569 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| VOE · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.51% | 795,720 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| GSY · Invesco Actively Managed Exchange-T… | 0.49% | 19,250,000 | 2 กันยายน 2026 | รายวัน |
| GMOV · GMO ETF Trust | 0.47% | 1,993 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| IMCV · iShares Trust | 0.47% | 23,776 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| IYG · iShares Trust | 0.47% | 44,232 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| XLF · SELECT SECTOR SPDR TRUST | 0.46% | 990,591 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SDVD · First Trust Exchange-Traded Fund IV | 0.45% | 17,115 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| VRP · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.43% | 10,400,377 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| REVS · Columbia ETF Trust I | 0.43% | 5,520 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| VFH · VANGUARD WORLD FUND | 0.41% | 242,698 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| HDV · iShares Trust | 0.40% | 267,348 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| FNCL · FIDELITY COVINGTON TRUST | 0.40% | 40,432 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FCTR · First Trust Exchange-Traded Fund | 0.39% | 948 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| EQIN · Columbia ETF Trust I | 0.37% | 4,619 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FAB · First Trust Exchange-Traded AlphaDE… | 0.36% | 2,310 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| AVMC · AMERICAN CENTURY ETF TRUST | 0.36% | 6,739 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| FEX · First Trust Exchange-Traded AlphaDE… | 0.35% | 23,771 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| JHMM · John Hancock Exchange-Traded Fund T… | 0.35% | 84,386 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VO · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.34% | 3,173,919 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| USMF · WisdomTree Trust | 0.34% | 4,408 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| IWS · iShares Trust | 0.33% | 220,158 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| JPME · J.P. Morgan Exchange-Traded Fund Tr… | 0.32% | 6,476 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FAS · Direxion Shares ETF Trust | 0.32% | 29,049 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| CVMC · Morgan Stanley ETF Trust | 0.30% | 1,312 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| UYG · ProShares Trust | 0.29% | 9,361 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ROUS · Lattice Strategies Trust | 0.29% | 7,815 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FFSM · FIDELITY COVINGTON TRUST | 0.29% | 16,998 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| BSCS · Invesco Exchange-Traded Self-Indexe… | 0.28% | 9,685,000 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| CFA · Victory Portfolios II | 0.28% | 6,198 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| CFO · Victory Portfolios II | 0.28% | 4,789 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| CSM · ProShares Trust | 0.27% | 6,592 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| JVAL · J.P. Morgan Exchange-Traded Fund Tr… | 0.27% | 9,055 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| GTOS · Invesco Actively Managed Exchange-T… | 0.27% | 327,000 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| PALC · Pacer Funds Trust | 0.26% | 2,754 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| IWR · iShares Trust | 0.25% | 599,232 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DIVB · iShares Trust | 0.25% | 21,558 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| IMCB · iShares Trust | 0.24% | 16,985 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DFVE · DoubleLine ETF Trust | 0.23% | 317 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VFMF · VANGUARD WELLINGTON FUND | 0.23% | 6,716 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| FLDZ · Elevation Series Trust | 0.22% | 38 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| RECS · Columbia ETF Trust I | 0.22% | 53,538 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| IXG · iShares Trust | 0.21% | 6,328 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| SIZE · iShares Trust | 0.21% | 3,936 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| PRXV · Praxis Funds | 0.21% | 676 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VLUE · iShares Trust | 0.21% | 84,851 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| RSP · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.20% | 846,266 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| STXV · EA Series Trust | 0.20% | 663 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| DGRO · iShares Trust | 0.20% | 364,442 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| GSEW · Goldman Sachs ETF Trust | 0.19% | 15,882 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| EUSA · iShares, Inc. | 0.19% | 15,671 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| XOEF · iShares Trust | 0.19% | 182 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| OPTZ · Advisor Managed Portfolios | 0.19% | 2,256 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| DEW · WisdomTree Trust | 0.18% | 1,042 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| HDUS · Lattice Strategies Trust | 0.17% | 1,389 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| AVSU · AMERICAN CENTURY ETF TRUST | 0.16% | 3,508 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| DFLV · Dimensional ETF Trust | 0.16% | 42,284 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| UDIV · Franklin Templeton ETF Trust | 0.15% | 874 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VFVA · VANGUARD WELLINGTON FUND | 0.15% | 5,260 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| DLN · WisdomTree Trust | 0.15% | 37,715 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| GTO · Invesco Actively Managed Exchange-T… | 0.14% | 1,826,792 | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| VYM · VANGUARD WHITEHALL FUNDS | 0.14% | 585,959 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| USXF · iShares Trust | 0.14% | 8,533 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| VLU · SPDR SERIES TRUST | 0.14% | 4,115 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| JHML · John Hancock Exchange-Traded Fund T… | 0.13% | 6,554 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VTV · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.13% | 1,393,062 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| DTD · WisdomTree Trust | 0.12% | 8,357 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VEGN · ETF Series Solutions | 0.12% | 875 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| DFUV · Dimensional ETF Trust | 0.12% | 80,573 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPYV · SPDR SERIES TRUST | 0.12% | 178,141 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VOOV · VANGUARD ADMIRAL FUNDS | 0.12% | 33,710 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| IVE · iShares Trust | 0.11% | 242,289 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| BSCR · Invesco Exchange-Traded Self-Indexe… | 0.11% | 5,242,000 | 2 กันยายน 2026 | รายวัน |
| ACIM · SPDR INDEX SHARES FUNDS | 0.11% | 8,638 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| LGDX · Tidal Trust III | 0.11% | 684 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| IUSV · iShares Trust | 0.11% | 127,537 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| XUDV · Franklin Templeton ETF Trust | 0.11% | 329 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SCHV · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.11% | 76,313 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| IQSU · New York Life Investments ETF Trust | 0.10% | 1,472 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| NACP · Tidal Trust III | 0.10% | 325 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| VONV · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | 0.10% | 88,609 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| GVUS · Goldman Sachs ETF Trust | 0.10% | 1,891 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ILCV · iShares Trust | 0.10% | 5,697 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| GSLC · Goldman Sachs ETF Trust | 0.10% | 68,965 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| DSI · iShares Trust | 0.10% | 22,152 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| NULV · Nushares ETF Trust | 0.09% | 8,991 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| PRF · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.09% | 39,198 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| IWD · iShares Trust | 0.09% | 325,891 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| EFIV · SPDR SERIES TRUST | 0.09% | 4,059 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| MODL · Victory Portfolios II | 0.09% | 3,724 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| LOWC · SPDR INDEX SHARES FUNDS | 0.09% | 696 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| EPS · WisdomTree Trust | 0.09% | 5,709 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SNPE · DBX ETF Trust | 0.09% | 10,935 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| EGLE · Global X Funds | 0.09% | 8 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPXT · ProShares Trust | 0.08% | 1,017 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| AVLC · AMERICAN CENTURY ETF TRUST | 0.08% | 4,675 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| URSP · ProShares Trust | 0.08% | 110 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| AVUS · AMERICAN CENTURY ETF TRUST | 0.08% | 48,119 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| DEUS · DBX ETF Trust | 0.08% | 947 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| XMAG · Tidal Trust II | 0.08% | 498 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| JUST · Goldman Sachs ETF Trust | 0.07% | 1,873 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ONEO · SPDR SERIES TRUST | 0.07% | 85 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| QUS · SPDR SERIES TRUST | 0.07% | 4,444 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| FNDX · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.07% | 81,542 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| CVLC · Morgan Stanley ETF Trust | 0.07% | 2,488 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| RWL · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.07% | 28,847 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DFSU · Dimensional ETF Trust | 0.07% | 6,415 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| AFLG · First Trust Exchange-Traded Fund VI… | 0.07% | 1,956 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| TOPC · iShares Trust | 0.06% | 91 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| FNDB · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.06% | 3,928 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| SSPY · Exchange Listed Funds Trust | 0.06% | 341 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| EQAL · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.06% | 2,269 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| CATH · Global X Funds | 0.06% | 3,416 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| XTR · Global X Funds | 0.06% | 10 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| VV · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.06% | 171,045 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| ESGV · VANGUARD WORLD FUND | 0.06% | 33,166 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| STRV · EA Series Trust | 0.06% | 2,825 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| AAUS · EA Series Trust | 0.06% | 1,267 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| XVV · iShares Trust | 0.06% | 1,679 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| TACU · T. Rowe Price Exchange-Traded Funds… | 0.06% | 35 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| DFAU · Dimensional ETF Trust | 0.06% | 29,436 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPYX · SPDR SERIES TRUST | 0.06% | 6,448 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SPYI · NEOS ETF Trust | 0.06% | 24,381 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| CHRI · Global X Funds | 0.06% | 13 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| XYLG · Global X Funds | 0.05% | 160 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| DFAC · Dimensional ETF Trust | 0.05% | 110,966 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPXV · ProShares Trust | 0.05% | 101 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| BKLC · BNY Mellon ETF Trust | 0.05% | 13,074 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| XYLD · Global X Funds | 0.05% | 7,706 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| BBUS · J.P. Morgan Exchange-Traded Fund Tr… | 0.05% | 19,399 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPLG · SPDR SERIES TRUST | 0.05% | 349,201 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| MMTM · SPDR SERIES TRUST | 0.05% | 376 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| XCLR · Global X Funds | 0.05% | 8 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| VOTE · TCW ETF Trust | 0.05% | 2,553 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPYH · NEOS ETF Trust | 0.05% | 73 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| PTLC · Pacer Funds Trust | 0.05% | 7,864 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| PBP · Invesco Exchange-Traded Fund Trust | 0.05% | 856 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| XRMI · Global X Funds | 0.05% | 118 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| IVV · iShares Trust | 0.05% | 1,924,644 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| PBUS · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.05% | 25,496 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| SPXE · ProShares Trust | 0.05% | 202 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ILCB · iShares Trust | 0.05% | 2,836 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| NTSX · WisdomTree Trust | 0.05% | 2,947 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| SPTM · SPDR SERIES TRUST | 0.05% | 29,281 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| USPX · Franklin Templeton ETF Trust | 0.05% | 4,242 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| GSPY · Tidal Trust I | 0.05% | 1,532 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| ONOF · Global X Funds | 0.05% | 335 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| GSUS · Goldman Sachs ETF Trust | 0.05% | 7,359 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| VOO · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.05% | 3,801,825 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| VTI · VANGUARD INDEX FUNDS | 0.05% | 4,648,421 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| VONE · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | 0.05% | 24,536 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| VTHR · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | 0.05% | 12,338 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| TOV · EA Series Trust | 0.05% | 510 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SPUU · Direxion Shares ETF Trust | 0.05% | 509 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| DFUS · Dimensional ETF Trust | 0.05% | 44,444 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| IWB · iShares Trust | 0.05% | 101,355 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| IYY · iShares Trust | 0.05% | 6,268 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| DSPY · Tema ETF Trust | 0.05% | 1,991 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| QDPL · Pacer Funds Trust | 0.05% | 3,446 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| TILT · FlexShares Trust | 0.05% | 4,466 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SCHX · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.05% | 160,573 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| GXLC · Global X Funds | 0.05% | 10 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| VOXP · Advisors Series Trust | 0.05% | 12 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| GLOV · Goldman Sachs ETF Trust | 0.05% | 3,722 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| IWV · iShares Trust | 0.05% | 40,317 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| SCHK · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.05% | 12,224 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| GUSA · Goldman Sachs ETF Trust II | 0.05% | 5,046 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ITOT · iShares Trust | 0.05% | 184,873 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| SCHB · SCHWAB STRATEGIC TRUST | 0.04% | 89,706 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| DCOR · Dimensional ETF Trust | 0.04% | 6,013 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| PHDG · Invesco Actively Managed Exchange-T… | 0.04% | 116 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| QWLD · SPDR INDEX SHARES FUNDS | 0.04% | 316 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| ISPY · ProShares Trust | 0.04% | 2,579 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ZZZ · CYBER HORNET TRUST | 0.04% | 13 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| APUE · Trust for Professional Managers | 0.04% | 4,906 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| QVML · Invesco Exchange-Traded Fund Trust … | 0.04% | 2,751 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| TOK · iShares Trust | 0.04% | 401 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| LGH · Northern Lights Fund Trust III | 0.04% | 961 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| URTH · iShares, Inc. | 0.04% | 13,732 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| USNZ · DBX ETF Trust | 0.04% | 546 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| SPXD · DBX ETF Trust | 0.04% | 12 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| SPXL · Direxion Shares ETF Trust | 0.04% | 10,272 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| FB · ProShares Trust | 0.04% | 3 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| KOKU · DBX ETF Trust | 0.04% | 1,322 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| DXUV · Dimensional ETF Trust | 0.03% | 615 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| SSO · ProShares Trust | 0.03% | 12,804 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| MSLC · MORGAN STANLEY PATHWAY FUNDS | 0.03% | 6,089 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| ACWI · iShares Trust | 0.03% | 45,371 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| EBI · RBB Fund Trust | 0.03% | 972 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| GDE · WisdomTree Trust | 0.03% | 858 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| VFQY · VANGUARD WELLINGTON FUND | 0.03% | 683 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| VT · VANGUARD INTERNATIONAL EQUITY INDEX… | 0.03% | 129,539 SH | 19 สิงหาคม 2026 | รายวัน |
| SFY · Tidal Trust I | 0.03% | 874 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| GPIX · Goldman Sachs ETF Trust | 0.03% | 5,572 NS | 30 มิถุนายน 2026 | N-PORT |
| UPRO · ProShares Trust | 0.02% | 5,834 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| HCMT · Direxion Shares ETF Trust | 0.02% | 541 NS | 30 เมษายน 2026 | N-PORT |
| EQL · ALPS ETF Trust | 0.02% | 1,290 NS | 31 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| USCL · iShares Trust | 0.02% | 2,008 SH | 3 กันยายน 2026 | รายวัน |
| USCA · DBX ETF Trust | 0.02% | 2,252 NS | 29 พฤษภาคม 2026 | N-PORT |
| BIV · VANGUARD BOND INDEX FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| BSV · VANGUARD BOND INDEX FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| BND · VANGUARD BOND INDEX FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VUSB · VANGUARD BOND INDEX FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VCRB · VANGUARD MALVERN FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VPLS · VANGUARD MALVERN FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VSDB · VANGUARD MALVERN FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VCSH · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VCIT · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | · | · | 15 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VTC · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | · | · | 30 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| BNDW · VANGUARD SCOTTSDALE FUNDS | · | · | 30 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
| VCEB · VANGUARD WORLD FUND | · | · | 30 กรกฎาคม 2026 | รายวัน |
MTB ความเห็นหลายต่อหลายของนักวิเคราะห์ มุมมองนักวิเคราะห์ทั้งเชิงบวกและเชิงลบ, ราคาเป้าหมาย 12 เดือน, อัพไซด์
ราคาเป้าหมาย 12 เดือน
18 นักวิเคราะห์ · 2026-09-03ราคาเป้าหมายค่าเฉลี่ย $257.25 +7.3%
การเปรียบเทียบกับบริษัทคู่เทียบ (อุตสาหกรรมย่อย GICS) เมตริกสำคัญเทียบกับบริษัทในกลุ่มอุตสาหกรรมเดียวกัน
ตามปีงบประมาณ ราคา ณ ราคาปิดสิ้นสุดปีงบประมาณล่าสุดของแต่ละบริษัท
| Ticker | มูลค่าตลาด | P/E | รายได้ YoY | อัตรากำไรสุทธิ | ROE | อัตรากำไรขั้นต้น |
|---|---|---|---|---|---|---|
| MTB | · | 11.9 | 7.5% | 172.1% | 9.9% | · |
| TFC | $62.13B | 12.9 | 53.0% | 26.1% | 8.2% | · |
| HBAN | · | · | · | · | · | · |
| CFG | $25.07B | 15.1 | 5.6% | 22.2% | 7.1% | · |
| RF | · | 11.8 | · | 28.6% | 11.4% | · |
| EWBC | $15.46B | 11.8 | 12.2% | 45.2% | 15.5% | · |
| PNFP | $7.41B | 11.8 | 18.3% | 31.2% | 9.5% | · |
| FHN | $11.59B | 12.8 | 7.2% | 28.7% | 11.1% | · |
| UMBF | $8.74B | 12.4 | 62.8% | 26.5% | 9.4% | · |
| WTFC | $9.36B | 12.3 | 5.9% | 310.1% | 11.4% | · |
ข่าวล่าสุด หัวข้อข่าวล่าสุดที่กล่าวถึงบริษัทนี้
ตัวชี้วัดของฉัน รายการเฝ้าดูส่วนตัวของคุณ — แถวที่เลือกจากข้อมูลพื้นฐานฉบับเต็ม
เลือกตัวชี้วัดที่สำคัญสำหรับคุณ — คลิกเครื่องหมาย + ถัดจากแถวใดก็ได้ใน Fundamentals ฉบับเต็มด้านบน
การเลือกของคุณถูกบันทึกและจะติดตามคุณไปในทุกสัญลักษณ์หุ้น